Breaking

PBB Teen Big 4 Now Ready to Shine

Myrtle, Karen, Roy and Jaj & Joi are the Big 4 of PBB Teen Edition 4. After spending 91 days inside kuya's house, the last housemates standing are now ready to take the showbiz splash.

Get to know more about them.

TEEN BIG WINNER: Myrtle

Real Name: Myrtle Abigail Porlucas Sarrosa
Origin: Iloilo City
Birthdate: December 7, 1994
Nationality: Filipino
Occupation: Student, Sangguniang Kabataan President
Religion: Christian
Hobbies: Cosplaying, watching anime and wrestling
Favorite Color: Black, white and red
Favorite Food: Patatim, caldereta and beef steak
Favorite Show: High School of the Dead, Death Note and WWE RAW
Favorite Actor: Gerald Anderson, Daniel Padilla and Matt Dalas
Favorite Actress: Cristine Reyes, Kim Chui and Alodia Gosiengfiao
Favorite Singer: Katy Perry, 4minute and Boyce Avenue
Bukod sa pagkakapanalo sa cosplay competitions, Myrtle takes pride in getting into the University of the Philippines in the Visayas. “Only one out of 10 students gets the chance to go to school here. Not even my High School Valedictorian or anyone in my batch in high school was able to acquire such privilege to go to this University.”

Myrtle is also a big football fan as her city is considered the football capital of the Philippines. As Sangguniang Kabataan Municipal Federation President of Barotac Nuevo, Province of Iloilo, gusto ni Myrtle mas mapalaganap pa ang vision ng kanilang bayan sa sport na ito through her joining PBB.

SECOND TEEN BIG PLACER: Karen

Real Name: Karen Mae Reyes
Origin: Calapan, Oriental Mindoro
Birthdate: October 17, 1996
Nationality: Filipino
Occupation: Student
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Dancing, playing volleyball
Favorite Color: Blue, black and brown
Favorite Food: Lasagna, sinigang na baboy, lechong kawali
Favorite Show: Walang Hanggan, Mara Clara, Magkaribal
Favorite Actor: JM deG uzman, Coco Martin , John Lloyd Cruz
Favorite Actress: Angel Locsin, Julia Montes, Anne Curtis
Favorite Singer: Silent Sanctuary, The Script, Maddi Jane, Adele
Medyo sensitive si Karen pagdating sa usapin tungkol sa kanyang ama dahil pumanaw ito sa isang away trapiko. Ulila man sa kanyang ama ay masayahing bata pa din si Karen at nahahawa ang mga tao sa kanyang paligid sa kanyang cheerful disposition. Magaling din na dancer si Karen at
member ng dance group ng kanilang eskwelahan.

THIRD TEEN BIG PLACER: Roy

Real Name: Roy Dela Cerna Requejo
Origin: Naga City
Birthdate: August 28, 1994
Nationality: Filipino
Occupation: Construction worker
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Playing basketball, watching anime
Favorite Color: Red and black
Favorite Food: Fried chicken
Favorite Show: E-boy
Favorite Actor: John Lloyd Cruz
Favorite Actress: Kim Chiu
Favorite Singer: Parokya Ni Edgar
Sanay sa simpleng pamumuhay si Roy at walang takot na hinaharap ang mga pagsubok na kaniyang hinaharap. Pamilya ang inspirasyon niya sa pagsali sa Pinoy Big Brother: Teen Edition at sinabing mamimiss niya ang kaniyang talong kapatid habang siya ay namamalagi sa loob ng Bahay ni Kuya. Idolo niya ang dancer-actor na si Vhong Navarro at siya raw ang pipiliin niyang maka-swap ng buhay kahit na pansamantala lamang. Medyo mahiyain si Roy, pero alam naman niyang madali niyang mapakikisamahan ang mga makakasama sa loob ng Bahay.

FOURTH TEEN BIG PLACER: JAI AND JOJ

Jai
Real Name: Jyra May G. Agpangan
Origin: Bacolod City
Birthdate: September 3, 1995
Nationality: Filipino
Occupation: Student
Religion: Catholic
Hobbies: Watching TV, reading pocketbooks
Favorite Color: Blue, purple and red
Favorite Food:Pizza, burger, fries
Favorite Show: Vampire Diaries, Jane by Design, Dahil sa Pag-ibig
Favorite Actor: Nick Jonas, Rafael Rosell, Stefan Salvatore
Favorite Actress: Kristen Belle, Denise Laurel, Nina Dobrev
Favorite Singer: Krissy and Erika, Jonas Brothers, FM static

Katulad ng kaniyang twin sister na si Joj, very bubbly rin si Jai. Binanggit niya na participating in bonding activities with her family and friends ang isa sa kaniyang mga paboritong gawin. Dancer, school pep squad at theatre guild member si Jai and these activities are a perfect fit to her personality. Very sociable din si Jai. “Hindi ako namimili ng taong pakikisamahan,” she says proudly. “May kadaldalan di ako, kaya madali akong maging kaibigan.” Ayaw lang ni Jai ang mga taong hypocrites, demanding, at masakit magsalita.

Joj
Real Name: Joj Martin G Agpangan
Origin: Bacolod City
Birthdate: September 3, 1995
Nationality: Filipino
Occupation: Student
Religion: Catholic
Hobbies: Watching TV, reading pocketbooks
Favorite Color: Hot pink, purple and blue
Favorite Food: Chopsuey, boneless bangus, inasal na manok, chicken fillet, sinigang
Favorite Show: Vampire diaries, City Hunter, Dahil sa Pag-Ibig
Favorite Actor: Jake Cuenca, Robi Domingo, Enchong Dee, Daniel Padilla, Enrique Gil
Favorite Actress: Anne Curtis, Cristine Reyes, Nina Dobrev
Favorite Singer: Madie Jane, The Script, Katy Perry, Rihanna, Taylor Swift, Bruno Mars, Secondhand
Serenade, FM Static

Kasamang pumasok ni Joj ang kaniyang identical twin sister na si Jai sa loob ng PBB House this season. Ito ang unang pagkakataon na may twins na naging Official Housemates. President ng kanilang school drama guild at isa ring member ng pep squad si Joj at ito na rin siguro ang nag-enhance sa natural charm at bubbliness ng dalagita. Maraming favorite celebrities si Joj, but if given the chance, she would love to swap lives with Anne Curtis. “Carry niya talaga ang lahat,” sabi ni Joj. “She does everything with confidence talaga!”

Leave a comment

Your email address will not be published.




%d bloggers like this: